Maer 2023/24: Cynghorydd Elin Walker Jones

Dirprwy Faer 2023/24: Cynghorydd Gareth Parry

Cynghorydd John Williams

Cynghorydd John Williams

Ward: Dewi

Plaid wleidyddol: Plaid Cymru


01248 370737 - 07989134456

Cllr-John-Wyn-Williams@bangorcitycouncil.com

Cynghorydd Eirian Williams Roberts

Cynghorydd Eirian Williams Roberts

Ward: Dewi

Plaid wleidyddol: Annibynnol


01248 352421

cllr-Eirian-Williams-Roberts@bangorcitycouncil.com

Elin Mair Walker Jones

Cynghorydd Elin Walker Jones

Ward: Glyder

Plaid wleidyddol: Plaid Cymru


07808472204

cyng-elin-WJ@cyngordinasbangor.llyw.cymru

Gwynant Owen Roberts

Cynghorydd Gwynant Roberts

Ward: Glyder

Plaid wleidyddol: Plaid Cymru


07894300329

Cllr-Gwynant-Owen-Roberts@bangorcitycouncil.com

John Wynn Jones

Cynghorydd John Jones

Ward: Hendre

Plaid wleidyddol: Plaid Cymru


01248 352670 - 07734173407

Cllr-John-Wynn-Jones@bangorcitycouncil.com

Cynghorydd Steven Bell

Cynghorydd Steven Bell

Ward: Hirael

Plaid wleidyddol: Annibynnol


01248 352421

Cllr-Steve-Bell@bangorcitycouncil.com

Cynghorydd Salamatu Fada

Cynghorydd Salamatu Fada

Ward: Hirael

Plaid wleidyddol: Annibynnol


01248 352 421

cllr-Salamatu-Fada@bangorcitycouncil.com

Charles Dylan Fernley

Cynghorydd Charles Fernley

Ward: Marchog

Plaid wleidyddol: Annibynnol


07874 225209

Cllr-Charles-Dylan-Fernley@bangorcitycouncil.com

Shane C Parsons

Cynghorydd Shane Parsons

Ward: Menai

Plaid wleidyddol: Plaid Cymru


01248 352421

Cllr-Shane-Parsons@bangorcitycouncil.com

Gareth Roberts

Cynghorydd Gareth Roberts

Ward: Dewi

Plaid wleidyddol: Plaid Cymru


01248 372930 - 07540265886

Cllr-Gareth-Roberts@bangorcitycouncil.com

Huw Wyn Jones

Cynghorydd Huw Jones

Ward: Garth

Plaid wleidyddol: Plaid Cymru


01248 351331 - 07776132277

Cllr-Huw-Wyn-Jones@bangorcitycouncil.com

Cynghorydd Gareth Parry

Cynghorydd Gareth Parry

Ward: Glyder

Plaid wleidyddol: Plaid Cymru


01248 352 421

Cllr-Gareth-Parry@bangorcitycouncil.com

Medwyn Hughes

Cynghorydd Medwyn Hughes

Ward: Hendre

Plaid wleidyddol: Plaid Cymru


01248 352421

Cllr-Medwyn-Hughes@bangorcitycouncil.com

Cynghorydd Mark Roberts

Cynghorydd Mark Roberts

Ward: Hirael

Plaid wleidyddol: Annibynnol


01248 351004

Mark.Roberts@bangorcitycouncil.com

Lisa Toth

Cynghorydd Lisa Toth

Ward: Hirrael

Plaid wleidyddol: Annibynnol


01248 352 421

Lisa-Toth@bangorcitycouncil.com

Cynghorydd Nigel Pickavance

Cynghorydd Nigel Pickavance

Ward: Marchog

Plaid wleidyddol: Annibynnol


01248 370166 - 07944694801

Cllr-Nigel-Pickavance@bangorcitycouncil.com

Cynghorydd Delyth Russell

Cynghorydd Delyth Russell

Ward: Marchog

Political Party: Annibynnol


01248 352 421

delyth-russell@bangorcitycouncil.com

Michael Charles Edmund Pattison

Cynghorydd Michael Pattison

Ward: Menai

Plaid wleidyddol: Plaid Cymru


01248 352421

Cllr-Meic-Pattison@bangorcitycouncil.com

Er mwyn cysylltu gyda’r Cynghorwyr trwy’r post, ysgrifennwch os gwelwch yn dda i: Swyddfeydd Cyngor y Ddinas, Ffordd Gwynedd, Bangor, Gwynedd, LL57 1DT