Maer 2022/23: Cynghorydd Gwynant Roberts

Dirprwy Faer 2022/23: Cynghorydd Elin Walker Jones

John Wyn Williams

Cynghorydd John Williams

Ward: Dewi

Plaid wleidyddol: Plaid Cymru


01248 370737 - 07989134456

Cllr-John-Wyn-Williams@bangorcitycouncil.com

Elin Mair Walker Jones

Cynghorydd Elin Walker Jones

Ward: Glyder

Plaid wleidyddol: Plaid Cymru


07808472204

Cllr-Elin-Walker-Jones@bangorcitycouncil.com

John Wynn Jones

Cynghorydd John Jones

Ward: Hendre

Plaid wleidyddol: Plaid Cymru


01248 352670 - 07734173407

Cllr-John-Wynn-Jones@bangorcitycouncil.com

Charles Dylan Fernley

Cynghorydd Charles Fernley

Ward: Marchog

Plaid wleidyddol: Annibynnol


07874 225209

Cllr-Charles-Dylan-Fernley@bangorcitycouncil.com

Steven John Bell

Cynghorydd Steven Bell

Ward: Hirael

Plaid wleidyddol: Annibynnol


01248 352421

Cllr-Steve-Bell@bangorcitycouncil.com

Huw Wyn Jones

Cynghorydd Huw Jones

Ward: Garth

Plaid wleidyddol: Plaid Cymru


01248 351331 - 07776132277

Cllr-Huw-Wyn-Jones@bangorcitycouncil.com

Michael Charles Edmund Pattison

Cynghorydd Michael Pattison

Ward: Menai

Plaid wleidyddol: Plaid Cymru


01248 352421

Cllr-Meic-Pattison@bangorcitycouncil.com

Shane C Parsons

Cynghorydd Shane Parsons

Ward: Menai

Plaid wleidyddol: Plaid Cymru


01248 352421

Cllr-Shane-Parsons@bangorcitycouncil.com

Gareth Parry

Cynghorydd Gareth Parry

Ward: Glyder

Plaid wleidyddol: Plaid Cymru


01248 352421

Cllr-Gareth-Parry@bangorcitycouncil.com

Gareth Roberts

Cynghorydd Gareth Roberts

Ward: Dewi

Plaid wleidyddol: Plaid Cymru


01248 372930 - 07540265886

Cllr-Gareth-Roberts@bangorcitycouncil.com

Gwynant Owen Roberts

Cynghorydd Gwynant Roberts

Ward: Glyder

Plaid wleidyddol: Plaid Cymru


07894300329

Cllr-Gwynant-Owen-Roberts@bangorcitycouncil.com

Medwyn Hughes

Cynghorydd Medwyn Hughes

Ward: Hendre

Plaid wleidyddol: Plaid Cymru


01248 352421

Cllr-Medwyn-Hughes@bangorcitycouncil.com

Nigel Pickavance

Cynghorydd Nigel Pickavance

Ward: Marchog

Plaid wleidyddol: Annibynnol


01248 370166 - 07944694801

Cllr-Nigel-Pickavance@bangorcitycouncil.com

Eirian Roberts

Cynghorydd Eirian Williams Roberts

Ward: Dewi

Plaid wleidyddol: Annibynnol


01248 352421

cllr-Eirian-Williams-Roberts@bangorcitycouncil.com

Peter Whitby

Cynghorydd Peter Whitby

Ward: Marchog

Plaid wleidyddol: Annibynnol


01248 352421

cllr-Peter-Whitby@bangorcitycouncil.com

Janet Abas

Cynghorydd Janet Abas

Ward: Hendre

Plaid wleidyddol: Plaid Cymru


01248 352421

cllr-Janet-Abas@bangorcitycouncil.com

Salamatu Fada

Cynghorydd Salamatu Fada

Ward: Hirael

Plaid wleidyddol: Annibynnol


01248 352421

cllr-Salamatu-Fada@bangorcitycouncil.com

Jac Jones

Cynghorydd Jac Jones

Ward: Menai

Plaid wleidyddol: Plaid Cymru


01248 352421

Cllr-Jac-Jones@bangorcitycouncil.com

Er mwyn cysylltu gyda’r Cynghorwyr trwy’r post, ysgrifennwch os gwelwch yn dda i: Swyddfeydd Cyngor y Ddinas, Ffordd Gwynedd, Bangor, Gwynedd, LL57 1DT