Maer 2022/23: Cynghorydd Gwynant Roberts

Dirprwy Faer 2022/23: Cynghorydd Elin Walker Jones

John Wyn Williams

Cynghorydd John Williams

Ward: Dewi

Plaid wleidyddol: Plaid Cymru


01248 370737 - 07989134456

cynghorydd-john-wyn-williams@cyngordinasbangor.llyw.cymru

Elin Mair Walker Jones

Cynghorydd Elin Walker Jones

Ward: Glyder

Plaid wleidyddol: Plaid Cymru


07808472204

cynghorydd-elin-walker-jones@cyngordinasbangor.llyw.cymru

John Wynn Jones

Cynghorydd John Jones

Ward: Hendre

Plaid wleidyddol: Plaid Cymru


01248 352670 - 07734173407

cynghorydd-john-wynn-jones@cyngordinasbangor.llyw.cymru

Charles Dylan Fernley

Cynghorydd Charles Fernley

Ward: Marchog

Plaid wleidyddol: Annibynnol


07874 225209

cynghorydd-charles-dylan-fernley@cyngordinasbangor.llyw.cymru

Huw Wyn Jones

Cynghorydd Huw Jones

Ward: Garth

Plaid wleidyddol: Plaid Cymru


01248 351331 - 07776132277

cynghorydd-huw-wyn-jones@cyngordinasbangor.llyw.cymru

Gareth Roberts

Cynghorydd Gareth Roberts

Ward: Dewi

Plaid wleidyddol: Plaid Cymru


01248 372930 - 07540265886

cynghorydd-gareth-roberts@cyngordinasbangor.llyw.cymru

Gwynant Owen Roberts

Cynghorydd Gwynant Roberts

Ward: Glyder

Plaid wleidyddol: Plaid Cymru


07894300329

cynghorydd-gwynant-owen-roberts@cyngordinasbangor.llyw.cymru

Medwyn Hughes

Cynghorydd Medwyn Hughes

Ward: Hendre

Plaid wleidyddol: Annibynnol


01248 354652 - 07803723976

cynghorydd-medwyn-hughes@cyngordinasbangor.llyw.cymru

Nigel Pickavance

Cynghorydd Nigel Pickavance

Ward: Marchog

Plaid wleidyddol: Annibynnol


01248 370166 - 07944694801

cynghorydd-nigel-pickavance@cyngordinasbangor.llyw.cymru

Glyder
Cynghorydd Gareth Parry

Hirael
Cynghorydd Steven Bell
Cynghorydd Christopher Johnson
Cynghorydd Salamatu Fada

Menai
Cynghorydd Jac Harding
Cynghorydd Shane Parsons
Cynghorydd Michael Pattison

Dewi
Cynghorydd Eirian Williams Roberts

Marchog
Cynghorydd Anna Haydn
Cynghorydd Peter Whitby

Hendre
Cynghorydd Janet Abas

Er mwyn cysylltu gyda’r Cynghorwyr trwy’r post, ysgrifennwch os gwelwch yn dda i: Swyddfeydd Cyngor y Ddinas, Ffordd Gwynedd, Bangor, Gwynedd, LL57 1DT